Thiết bị lọc quạt FFU Hepa với hệ thống lọc tiên tiến
| Tên thương hiệu: | SHP |
| Số mẫu: | tùy chỉnh |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá bán: | $400.00/sets 1-4 sets |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | ≥1 bộ |
Phòng sạch HEPA FFU
,Đơn vị lọc quạt FFU phòng sạch
,kích thước tùy chỉnh hepa ffu
Tổng quan sản phẩm ¢ Đơn vị lọc quạt FFU Hepa với hệ thống lọc tiên tiến
![]()
Thông số kỹ thuật chính cho FFU
| Kích thước ((L × W × H) | 1175×575×350mm, 1175×875×350mm, 1175×575×350mm, tùy chỉnh. |
| Tốc độ không khí | 0.45m/s |
| Bộ lọc | HEPA≥99.995%@0.3micron hoặc ULPA≥99.995%@0.12micron |
| ồn | ≤ 65dB |
| Sức mạnh | 220V,50Hz |
| Vật liệu | SS304/Powder Coated Galvanized Steel |
| Máy điều khiển | Máy điều chỉnh tốc độ / Chỉ số tốc độ |
Một cái nhìn ngắn
- Bộ lọc và làm sạch không khí hiệu quả cao
- Thiết lập một lĩnh vực lưu lượng không khí một chiều ổn định
- Cung cấp không khí kết hợp mô-đun và linh hoạt
- Duy trì sự cân bằng khác biệt áp suất trong phòng sạch
- Giảm tiêu thụ năng lượng và chi phí vận hành hệ thống
- Điều chỉnh kiểm soát môi trường trong các kịch bản đặc biệt
Mô tả sản phẩm
![]()
- Bộ lọc HEPA:Bộ lọc HEPA đại diện cho sự phối hợp lý tưởng giữa lọc hiệu quả cao và vận chuyển không khí ép.
- Kẹp tay:tay cầm chính thức hóatăng cường an toàn, thuận tiện hoạt động và độ tin cậy thủ tụctrong cả các hoạt động lắp đặt và bảo trì.
- Mạng an toàn:Sự thay đổi này từPhản ứng rủi ro phản ứngđếnQuản lý rủi ro chủ độngtrong kiểm soát phòng sạch giảm đáng kể khả năng mất hàng loạt, thu hồi hoặc thời gian ngừng hoạt động do sai lệch môi trường, mang lại sự ổn định và độ tin cậy quan trọng cho sản xuất có giá trị cao.
- Nút điều chỉnh: Khả năng tinh chỉnh này cho phép kỹ sư và nhân viên hoạt động linh hoạt hơn, cho phép phản ứng chính xác hơn, kinh tế hơn với các vấn đề phức tạp,các yêu cầu thực tế năng động, do đó đảm bảo hiệu suất phòng sạch tối ưu và vững chắc.
Sản phẩm liên quan
Hồ sơ công ty
![]()
Là một nhà cung cấp hàng đầu của hệ thống phòng sạch và các sản phẩm phòng sạch, SHP là một tổ chức tự hào về cả chuyên môn kỹ thuật cũng như dịch vụ khách hàng cấp độ tiếp theo.SHP cung cấp các giải pháp phòng sạch để đáp ứng các yêu cầu đặc biệt của khách hàng của chúng tôi chuyên về dược phẩm, công nghệ sinh học và phòng sạch vi điện tử. Chúng tôi cũng cung cấp một loạt các sản phẩm phòng sạch bao gồm bảng tường, cửa & cửa sổ và một loạt các thiết bị phòng sạch.
Là một tổ chức được chứng nhận ISO 9001: 2015, chúng tôi cam kết liên tục cải thiện các chương trình dịch vụ khách hàng của mình trong khi đáp ứng hoặc vượt quá tiêu chí chất lượng sản phẩm của bạn.Với dịch vụ giải pháp khách hàng toàn diện của chúng tôi,cải thiện sản phẩm,và nhiều thập kỷ chuyên môn kỹ thuật, chúng tôi tin rằng SHP có thể phù hợp tốt nhất với ứng dụng của bạn.
Giấy chứng nhận của chúng tôi
![]()
Hình ảnh khách hàng
![]()
Bao bì và vận chuyển
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1: Công ty của ông ở đâu?
A1: Công ty của chúng tôi nằm ở thành phố Suzhou, gần Thượng Hải. Nó cách sân bay PVG 1,5 giờ lái xe.
Q2: Bạn là một nhà sản xuất hoặc một công ty thương mại? Tôi có thể mua gì từ bạn?
A2: Chúng tôi là nhà sản xuất. Chúng tôi tập trung vào các dự án phòng sạch, vòi sen, FFU, qua các hộp, phòng liều lượng, nắp và băng ghế laminar, AHU, và cửa kín và cửa sổ.
Q3: Khi nào là thời gian giao hàng của bạn?
A3: Nếu dự án phòng sạch của bạn bao gồm AHU, thời gian giao hàng là 35 ngày. Nếu bạn mua hàng không có AHU, thời gian giao hàng là 10 ngày.
Q4: Thời gian bảo hành của bạn bao lâu? Bạn có thể cung cấp dịch vụ sau bán hàng nào?
A4: Thời gian bảo hành của chúng tôi là hai năm sau khi hoàn thành dự án. Trong thời gian bảo hành, nếu có bất kỳ vấn đề nào, chúng tôi sẽ thay thế nó. Nếu bạn không thể xử lý nó, chúng tôi sẽ thay thế nó.Chúng tôi sẽ gửi một kỹ sư giải quyết nó miễn phí..
Q5: Bạn có thể thực hiện xác nhận phòng sạch không?
A5: Vâng, chúng tôi có thể cung cấp các phim tài liệu về DQ, IQ, OQ và PQ. Vẫn béo & ngồi. Sổ tay hoạt động sản phẩm, hướng dẫn bảo trì và một bộ thiết kế phòng sạch hoàn chỉnh.
Q6:Lợi thế của bạn là gì?
A6: Chúng tôi có một đội ngũ kỹ thuật hoàn chỉnh bao gồm 12 kỹ sư phòng sạch và HVAC cao cấp để cung cấp cho bạn hỗ trợ kỹ thuật. Chúng tôi đã hoàn thành hơn 2.100 dự án phòng sạch ở Trung Quốc và nước ngoài.Như Nhật Bản, Indonesia, Thái Lan, Bangladesh, Ấn Độ, Bắc Macedonia, Ả Rập Saudi, Yemen, Nga, Moldova, Thụy Sĩ, Na Uy, Vương quốc Anh, Tây Ban Nha, Pháp, Bỉ, Kuwait, Tunisia,Mauritius, Sri Lanka, Mông Cổ, Philippines, Nepal, Sudan, Somaliland, Úc, New Zealand, Canada, Algeria, Ai Cập, Singapore và Hoa Kỳ.