ชุดพัดลมกรอง HEPA FFU พร้อมตู้ควบคุมการไหลแบบลามิเนต 220V 50Hz 0.45m/S
| ชื่อแบรนด์: | SHP |
| เลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ราคา: | $400.00/sets 1-4 sets |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C,ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | ≥1ชุด |
หน่วยกรอง Hepa Fan 220V
,ห้องคลีนรูม ffu 50Hz
,ชุด ffu 0.45m/s
ภาพรวมสินค้า ห้องสะอาด ห้องพัก HEPA ฟันฟิลเตอร์ FFU หน่วยที่มีกระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋า
![]()
รายละเอียดหลักสําหรับ FFU
| ขนาด ((L × W × H) | 1175×575×350 มิลลิเมตร 1175×875×350 มิลลิเมตร 1175×575×350 มิลลิเมตร |
| ความเร็วของอากาศ | 0.45m/s |
| เครื่องกรอง | HEPA≥99.995%@0.3ไมครอน หรือ ULPA≥99.995%@0.12ไมครอน |
| เสียง | ≤ 65dB |
| พลัง | 220V,50Hz |
| วัสดุ | SS304/สแตนเลสเหล็กกลองเคลือบด้วยผง |
| เครื่องควบคุม | เครื่องปรับความเร็ว/ตัวชี้ความเร็ว |
สถานการณ์การใช้งาน
- อุตสาหกรรมอิเล็กทรอนิกส์และครึ่งนํา:ใช้ในการผลิตชิป, การผลิตแผ่นคริสตัลเหลว และกระบวนการอื่น ๆ เพื่อให้มีสภาพแวดล้อมอากาศความบริสุทธิ์สูงและหลีกเลี่ยงการปนเปื้อนของอนุภาคที่ส่งผลต่อผลิตภัณฑ์
- อุตสาหกรรมยาและยาชีวภาพ:ใช้ในห้างสรรพการผลิตยาที่ไร้สมบูรณ์, ห้องปฏิบัติการที่ไร้สมบูรณ์ และห้องปฏิบัติการที่สะอาดของโรงพยาบาล, เพื่อรับรองความไร้สมบูรณ์ของยาและความปลอดภัยของการปฏิบัติการทางการแพทย์
- อุตสาหกรรมอาหารและเครื่องดื่ม:ใช้ในสายการเติมแบบไร้สาระระดับสูง และห้างสรรพการผลิตอาหารเพื่อสุขภาพ เพื่อป้องกันการติดเชื้อจากเชื้อเชื้อและขยายอายุการใช้ของสินค้า
- ออปติกส์และเทคโนโลยีอากาศ:ใช้ในโรงงานผลิตเลนส์แสงแม่นยําและโรงงานประกอบส่วนประกอบเครื่องบินเพื่อให้แน่ใจว่าส่วนประกอบแม่นยําไม่ได้ถูกทําลายโดยอนุภาคฝุ่น
คําอธิบายสินค้า
![]()
- เครื่องกรอง HEPA:เครื่องกรอง HEPA เป็นการทํางานร่วมกันที่เหมาะสมระหว่างการกรองที่มีประสิทธิภาพสูง และการขนส่งอากาศแบบบังคับ
- มือถือ:จับมือเป็นทางการความปลอดภัยที่เพิ่มขึ้น ความสะดวกในการปฏิบัติงาน และความน่าเชื่อถือในการดําเนินการทั้งระหว่างการติดตั้งและการบํารุงรักษา
- เครือป้องกัน:การเปลี่ยนแปลงจากการตอบสนองความเสี่ยงแบบปฏิกิริยาถึงการบริหารความเสี่ยงแบบประสานงานในการควบคุมห้องสะอาด ลดความน่าจะเป็นของการสูญเสียชุด หรือเรียกคืน หรือเวลาหยุดทํางานที่เกิดจากความเบี่ยงเบนทางสิ่งแวดล้อม โดยให้ความมั่นคงและความน่าเชื่อถือที่สําคัญสําหรับการผลิตที่มีมูลค่าสูง
- ปุ่มปรับ: ความสามารถในการปรับปรุงความละเอียดนี้ทําให้วิศวกรและพนักงานปฏิบัติการมีความยืดหยุ่นมากขึ้น ทําให้สามารถตอบสนองความต้องการของโลกจริงที่ไดนามิก.
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
โปรไฟล์บริษัท
![]()
ในฐานะผู้จําหน่ายระบบห้องสะอาดและผลิตภัณฑ์ห้องสะอาดชั้นนํา SHP เป็นองค์กรที่ภูมิใจในความเชี่ยวชาญทางเทคนิคและการดูแลลูกค้าระดับใหม่SHP ให้บริการ Cleanroom Solutions เพื่อตอบสนองความต้องการเฉพาะเจาะจงของลูกค้าของเราเรายังให้บริการสินค้าห้องสะอาดหลายชนิด เช่น แผ่นผนัง,ประตูและหน้าต่าง และอุปกรณ์ห้องสะอาดหลายชุด
ในฐานะองค์กรที่ได้รับการรับรองจาก ISO 9001:2015 เรามุ่งมั่นที่จะปรับปรุงโปรแกรมบริการลูกค้าของเราอย่างต่อเนื่อง ในขณะที่ตอบสนองหรือเกินเกณฑ์คุณภาพสินค้าของคุณด้วยการนําเสนอสินค้าของลูกค้า,ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด และความเชี่ยวชาญทางเทคนิคหลายทศวรรษ เรามั่นใจว่า SHP สามารถตอบสนองกับการใช้งานของคุณได้ดีที่สุด
การรับรองของเรา
![]()
รูปลูกค้า
![]()
FAQ
Q1: บริษัทของคุณอยู่ไหน?
A1: บริษัทของเราตั้งอยู่ในเมืองซูโจว ใกล้เซี่ยงไฮ้ ห่างจากสนามบิน PVG 1.5 ชั่วโมง
Q2: คุณเป็นผู้ผลิตหรือบริษัทการค้า? ผมสามารถซื้ออะไรจากคุณได้?
ตอบ2: เราเป็นผู้ผลิต เราเน้นโครงการห้องสะอาด ห้องน้ําอากาศ ห้องรับประทานยา ผ่านกล่อง ห้องปรับปริมาณ ห้องลามิเนอรฟล็อกฮอปและบาน AHU และประตูและหน้าต่างปิด
Q3: เมื่อเวลาจัดส่งของคุณ?
A3: หากโครงการห้องสะอาดของคุณรวม AHU, เวลาในการจัดส่งคือ 35 วัน. หากคุณซื้อสินค้าโดยไม่มี AHU, เวลาในการจัดส่งคือ 10 วัน.
Q4: ระยะเวลาการรับประกันของคุณนานแค่ไหน? คุณสามารถให้บริการหลังการขายแบบไหน?
A4: ระยะเวลาการรับประกันของเราคือ 2 ปีหลังจากที่โครงการเสร็จสิ้น. ในระยะเวลาการรับประกัน, หากมีปัญหาใด ๆ, เราจะเปลี่ยนมัน. หากคุณไม่สามารถจัดการมัน,เราจะส่งช่างมาแก้ให้ฟรี.
Q5: คุณสามารถดําเนินการรับรองห้องสะอาดได้หรือไม่?
A5: ใช่ เราสามารถนําเสนอเอกสารของ DQ, IQ, OQ และ PQ. ยังอ้วนและนั่ง. คู่มือการใช้งานสินค้า, คู่มือการบํารุงรักษาและชุดที่สมบูรณ์แบบของวาดห้องสะอาด
Q6: ข้อดีของคุณคืออะไร?
A6: เรามีทีมงานเทคนิคที่ครบถ้วน ประกอบด้วย 12 วิศวกรห้องสะอาดและ HVAC ผู้อาวุโสที่จะให้การสนับสนุนทางเทคนิคกับคุณ เราได้สําเร็จมากกว่า 2,100 โครงการห้องสะอาดในประเทศจีนและต่างประเทศ.เช่น ญี่ปุ่น อินโดนีเซีย ไทย บังคลาเทศ อินเดีย มาซิโดเนียเหนือ ซาอุดีอาระเบีย เยเมน รัสเซีย มอลโดวา สวิตเซอร์แลนด์ นอร์เวย์ สหราชอาณาจักร สเปน ฝรั่งเศส เบลเยียม คูเวต ตูนิเซียมอริเชียส, ศรีลังกา, มองโกเลีย, ฟิลิปปินส์, เนปาล, ซูดาน, โซมาลีแลนด์, ออสเตรเลีย, นิวซีแลนด์, แคนาดา, อัลจีเรีย, อียิปต์, สิงคโปร์, และสหรัฐอเมริกา